|Saturday, April 29, 2017
You are here: Home » क्रिडा » बुचार्ड, स्ट्रायकोव्हा, कोन्टा उपांत्य फेरीतबुचार्ड, स्ट्रायकोव्हा, कोन्टा उपांत्य फेरीत 

Eugenie Bouchard of Canada celebrates her win over Anastasia Pavlyuchenkova of Russia during their women's singles match at the Sydney International tennis tournament in Sydney Wednesday, Jan. 11, 2017. (AP Photo/Rick Rycroft)

वृत्तसंस्था/ सिडनी

कॅनडाच्या युजीन बुचार्डने गेल्या दहा महिन्यांत पहिल्यांदाच उपांत्य फेरीत स्थान मिळविताना येथे सुरू असलेल्या सिडनी इंटरनॅशनल महिला टेनिस स्पर्धेत रशियाच्या ऍनास्तेशिया पॅव्हल्युचेन्कोव्हाचा पराभव केला.

बुचार्डने पॅव्हल्युचेन्कोव्हावर 6-2, 6-3 अशी मात केली. उपांत्य फेरीत तिचा मुकाबला ब्रिटनच्या जोहाना कोन्टाशी होईल. यापूर्वी गेल्या वर्षी मार्चमध्ये बुचार्डने मलेशियन ओपनची उपांत्य फेरी गाठली होती. कोन्टाने रशियाच्या दारिया कॅसात्किनाचा 6-3, 7-5 असा पराभव केला. अन्य एका सामन्यात कॅरोलिन वोझ्नियाकीला बार्बरा स्ट्रायकोव्हाकडून 7-5, 6-7 (6-8), 6-4 असा पराभव स्वीकारावा लागला. अतिउष्ण हवामानामुळे दोघींच्या तळपायाला फोड आले, त्यावर उपचार करून घेतल्यानंतर सामना पूर्ण केला. स्ट्रायकोव्हाची उपांत्य लढत ऍग्निस्का रॅडवान्स्का किंवा डुआन यिंगयिंग यापैकी एकीशी होईल.

Related posts: